ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดผ้ายันต์ หลวงพ่อแจ๋ 2ผืน 1ผืน ผ้ายันต์นางกวัก กับเขียนมือปี2505 อีกหนึ่งผืน  (อ่าน 3312 ครั้ง)

NANG_Innervision

• Full Member
นางกวักครับ เขียนมือ ลงสีฝุ่นปีประมาณ 250 กว่าๆ

อันนี้ดินสอเขียนมือปี2505 ถ้าจำไม่ผิดยันต์ตารางนี่หลวงพ่อแจ๋ใช้ลงตะกรุดนะครับ :049:

ให้อยากบุก เชิญได้นะครับ :049:

namo

• Newbie
  • *
เยี่ยมชมและศึกษา..ของดีครับ :052:
สวัสดีครับ...พี่ๆทุกท่าน

thetigerking

• Jr. Member
  • **
  • รักที่สุดคือในหลวง หวงที่สุดคือแผ่นดิน
" จะแน่วแน่แก้ใขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา "