กระดานสนทนา > ข่าวสาร ความเคลื่อนไหว วงการพระเครื่อง

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกร่วมงานประกวดพระเครื่องจังหวัดฉะเชิงเทรา

(1/2) > >>

webmaster:
ขอเชิญร่วมงานประกวดพระเครื่อง พระเครื่องพระบูชา และเหรียญคณาจารย์ท้องถิ่น จังหวัดฉะเชิงเทราและภาคตะวันออก
ณ วัดสมานรัตนาราม วันที่ 21-22 ธันวาคม 2556

ในงานนี้ทางทีมงานได้จองโต๊ะไว้ในงานประมาณ 10 ตัว จึงขอเชิญเพื่อน ๆ สมาชิกร่วมพบปะ พูดคุย และนำพระเครื่องมาเพื่อให้เช่าบูชาได้ในวันดังกล่าวครับ

แล้วพบกันครับ

ขอบคุณครับ

ยากูซ่า:
 :050: ไปด้วยครับ ไปด้วย แล้วเจอกันครับ

Tomayaki:
จะมีกิจกรรมดีๆ แบบนี้อีกหรือป่าวครับ

Lieselott:
ผมล่ะเซงไม่ว่างเลยไปไม่ทันรอบนี้

Kaiyohai:
เสียดายจังผมพึ่งได้เข้ามาเป็นสมาชิกเลยไม่ได้มีโอกาศเข้าร่วมเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version