ผู้เขียน หัวข้อ: หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์ งานประกวดพระเครื่อง จังหวัดฉะเชิงเทรา  (อ่าน 4860 ครั้ง)

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
ขอเชิญชวนทุกท่าน ร่วมงาน นิทรรศการ การประกวด การอนุรักษ์พระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ จังหวัดฉะเชิงเทราและจังหวัดใกล้เคียง ณ.วัดโพรงอากาศครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2015, 09:26:01 AM โดย torlae »

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
รายละเอียดงานประกวด จะนำเสนออย่างต่อเนื่องครับ

Christo

• Newbie
  • *
ถ้าต้องการข้อมูลเพิ่มเติมจะหาได้จากที่ไหนบ้างครับรบกวนแนะนำหน่อยครับ

Deansmit

• Newbie
  • *
ผมว่าจะแวะไปอยู่ครับ