ผู้เขียน หัวข้อ: ชินราชเข่าจม หลวงพ่อเงิน ต้องการเช่า ใครมีติดต่อด่วน เมื่อ 29 มกราคม 2558  (อ่าน 2012 ครั้ง)

keekimaru

• Newbie
  • *
    • กรุพระไทย แหล่งรวบรวมพระเครื่องมากมาย

ชินราชเข่าจม หลวงพ่อเงิน ต้องการเช่า ใครมีติดต่อด่วน ตอนนี้ตลาดพระเครื่องกำลังมีความต้องการเช่าพระ ชินราชเช่าจม หลวงพ่อเงินครับ ต้องการเช่าด่วน ตอนนี้ต้องการรับเช่า ชินราชเช่าจม หลวงพ่อเงิน ในราคา 4500 บาทครับ หากใครมีพระชินราชเช่าจมเหมือนกับในรูปนี้รีบติดต่อมาเลยนะครับ ผู้เช่ารออยู่ครับ ผมเป็นคนกลางในการติดต่อครับ คิดค่าติดต่อ 300 บาท ครับ ส่วนเรื่องรายละเอียดอื่นๆในการติดต่อปล่อยพระชินราชเข่าจม หลวงพ่อเงิน คุณเป็นคนคุยกับผู้เช่าเองครับ

พระองค์นี้มีผู้สนใจเช่า หากใครมีพระเครื่อง ชินราชเข่าจม หลวงพ่อเงิน
แบบองค์นี้ติดต่อมาได้ครับ ผู้ต้องการเช่าติดต่อมาเมื่อวันที่ 29 มกราคม 2558

ดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ : http://kruprathai.com/detail.php?id_detail=1345
รับเปิดร้านเช่าพระเครื่องออนไลน์ เดือนละ 60 บาท ลงพระเครื่องได้ไม่จำกัดจำนวน
ดูรายละเอียดได้ที่ กรุพระไทย www.kruprathai.com
สนับสนุน พระเครื่อง

Karaholt

• Newbie
  • *
ได้แล้วหรือยังครับรุ่นนี้

theostyley

• Newbie
  • *
สวยมากเลยอ่าครับ น่าบูชามากเลยอ่า