ผู้เขียน หัวข้อ: รูปนี้ท่านเสกแน่นอน!!! หลวงพ่อเสือ วัดสามกอ  (อ่าน 2760 ครั้ง)

kob

• Newbie
  • *
รูปขนาดห้อยคอ เจอแต่ภาพ copy ภาพนี้แท้ทัน มีปรอท แววตาชัดเจน จารหน้าหลัง ห่วงขึ้นสนิมเริ่มกร่อนตามอายุแล้วครับ
ด้านหน้าจารหัวใจพระสิวลี
ด้านหลังจารเกี่ยวกับการเดินธาตุ ปลุกธาตุทั้ง 4
ภาพแท้ทันท่านเสกหายากมากครับ ลองชมภาพครับ

topconsume

• Newbie
  • *
Re: รูปนี้ท่านเสกแน่นอน!!! หลวงพ่อเสือ วัดสามกอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2015, 06:14:52 PM »
ดูเก่าเเก่มากเลยนะครับ

Liquidsocase

• Newbie
  • *
Re: รูปนี้ท่านเสกแน่นอน!!! หลวงพ่อเสือ วัดสามกอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2015, 12:13:58 PM »
หาดูได้ยากมากนะครับผม

Sakornlark

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2016, 12:04:25 PM »
ประมาณ พ.ศ.ไรหรอครับ พอจะทราบไหม