ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ รุ่นกรมตำรวจ เนื้อทองคำ  (อ่าน 2206 ครั้ง)

อิทธิ

• Newbie
  • *
สวัสดีครับพี่ๆ
พอดีที่บ้านผมมีรุ่นกรมตำรวจ ปี 2538เนื้อเงิน
ผมอยากหาเช่า เนื้อทองคำ พิมพ์ใหญ่ และพิมพ์เล็ก
จึงอยากขอคำเเนะนำจากพี่ๆว่าราคาเช่าปัจจุบันขิงเเต่ละพิมพ์อยู่ที่เท่าไหร่ครับ
เเล้วหาเช่าได้จากไหน
เเละผมจะทั่นใจได้อยากไรว่าเป็นพระเเท้ครับ ขอบคุณมากๆครับ

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
Re: สอบถามเกี่ยวกับ รุ่นกรมตำรวจ เนื้อทองคำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2015, 10:51:19 PM »
ราคาขึ้นอยู่ที่ปัจจัยหลานอย่างครับ เช่น สภาพพระสวยสมบูรณ์หรือไม่ เนื้อทองคำ มีการ์ด กล่องครบถ้วนหรือไม่
กรมตำรวจพิมพ์ใหญ่เนื้อทองคำขัดเงา อุปกรณ์ครบ สภาพสวยราคาตอนนี้อยู่ที่ประมาณ หลักหมื่นปลายๆถึงแสน สำหรับเนื้อทองคำพ่นทรายจะถูกกว่าเล็กน้อย
กรมตำรวจพิมพ์เล็กเนื้อทองคำขัดเงา อุปกรณ์ครบ สภาพสวยๆ ราคาตอนนี้ ประมาณ 6-70000 พ่นทรายก็จะถูกลงกว่านิดหน่อย
เช่าหาได้ตามเวปใซด์มาตรฐาน อย่างเวปยู หรือเวปจีพระ
ส่วนพระแท้หรือไม่นั้น ลองนำรูปภาพลงมาถามดูได้ครับ ถ้าไม่เป็นการเสียมารยาทจนเกินไปก็สามารถตอบให้ได้ในกระทู้ครับ

อิทธิ

• Newbie
  • *
Re: สอบถามเกี่ยวกับ รุ่นกรมตำรวจ เนื้อทองคำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2015, 07:25:13 AM »
ชัดเจนมากครับ
ขอบคุณมากๆครับพี่ ยากูซ่า

:059:

Karaholt

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 01:49:19 PM »
เกิดซื้อมาก่อนไม่แท้ถ้าให้ดูแล้วจะนำไปคืนได้หรือครับ

Digdapolook

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 12:27:23 PM »
ชัดเจนมากมาย