ผู้เขียน หัวข้อ: ʕ•́ᴥ•̀ʔっ..ขออนุญาติรบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ ...  (อ่าน 4105 ครั้ง)

ken99

• Newbie
  • *
ʕ•́ᴥ•̀ʔっ..ขออนุญาติรบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ
...
องค์นี้แท้แน่..แต่เป็นของปีอะไรน่ะครับ
หลวงพ่อโสธรปี 2497หน้าเดียว..หลังตัวหนังสือตรง
หรือ..หลวงพ่อโสธรปี 2508 หน้าเดียว
ฟันธงให้ทีครับ
...
รบกวนพี่ๆชี้แนะทีครับ..ขอบคุณครับผม

YingElke

• Newbie
  • *
Re: ʕ•́ᴥ•̀ʔっ..ขออนุญาติรบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 04:43:54 PM »
น่าสนใจเหมือนกันครับ แต่ผมยังไม่มั่นใจเรื่องปีเท่าไหร่ รอผู้รู้อีกทีครับ