ผู้เขียน หัวข้อ: ผลงาน อ.เฉลิมชัยใครมีมาแบ่งกันชมครับ(ขออนุญาตออกนอกเมืองแปดริ้ว ซักกระทู้นะครับ)  (อ่าน 7217 ครั้ง)

tateenoi

• Jr. Member
  • **

daphne

• Newbie
  • *
ขอบคุณพี่หมีด้วยครับที่ช่วยอนุเคราะห์รูถ่าย...

daphne

• Newbie
  • *
พิมพ์ผิด..ตกปอปลาไป1ตัว...เลยกลายเป็นรูถ่าย...แต่ก็ยังดีกว่าถ่ายรูเนอะ..555

torlae

• Global Moderator
  • Full Member
พิมพ์ผิด..ตกปอปลาไป1ตัว...เลยกลายเป็นรูถ่าย...แต่ก็ยังดีกว่าถ่ายรูเนอะ..555

:040:  :040: :040:

tateenoi

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณพี่หมีด้วยครับที่ช่วยอนุเคราะห์รูถ่าย...

องค์ทองคำนี่..เรียกว่าหน้านาง....และองค์เงินเรียกว่าหน้าพระ...ใช่มั้ยครับพี่ daphne :057:

daphne

• Newbie
  • *

องค์ทองคำนี่..เรียกว่าหน้านาง....และองค์เงินเรียกว่าหน้าพระ...ใช่มั้ยครับพี่ daphne :057:
...ผมไม่ทราบเลยครับพี่ตี๋น้อย...ไม่รู้ว่าเรียกหน้าอะไรเหมือนกัน..เพื่อนสมาชิกท่านไหนทราบของความรู้ด้วยคับ.. :059: