ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆช่วยดูกริ่ง o๘ ให้ทีครับ ว่าเป็นหน้าอะไร? (ใหญ่, กลาง, เล็ก ??))  (อ่าน 6135 ครั้ง)

suksilp

• Newbie
  • *
  • ไม่มีมาร...บารมีไม่เกิด....
รบกวนพี่ๆด้วยครับ ผมมองไม่ขาดจริงๆ ดูเหมือนหน้าใหญ่ แต่ พอถามบางท่านบอกเป็นหน้ากลาง  :057: :057: :057:

รบกวนพี่ๆในนี้ช่วยชี้ชัดๆ  :020: ให้ด้วยนะครับ  :049: :049: :049:

ขอบคุณคร๊าบ.... :037:
ความสำเร็จ มิใช่ได้มาด้วยการ "อยู่เฉยๆ".....

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
หน้าใหญ่กะหน้าเล็ก เม็ดพระศก มีสี่แถว
ส่วนหน้ากลางเม็ดพระศก ห้าแถว จ้า

sotorn_racing

• Newbie
  • *
ส่วนตัวผมว่าหน้ากลางนะ..แต่ไม่ใช่พิมพ์ที่เค้าเรียกว่าหน้าเทวดาอ่ะครับ
แต่ไงก็รอฟังพี่ๆเค้าอีกทีครับ

torlae

• Global Moderator
  • Full Member
หน้ากลางอีกเสียงจ้ะ
ผมก็มีเก็บอยู่เหมือนกันครับ

tateenoi

• Jr. Member
  • **
 :004:ไม่มีกะเค้าเลยไม่รู้ว่าหน้าอะไร...แต่สวยดีครับ :004:

suksilp

• Newbie
  • *
  • ไม่มีมาร...บารมีไม่เกิด....
ขอบคุณทุกๆความเห็นคร๊าบ... :037: :037: :037:

:059: :059: :059:
ความสำเร็จ มิใช่ได้มาด้วยการ "อยู่เฉยๆ".....