ผู้เขียน หัวข้อ: รูปถ่ายหลวงพ่อ อี่ วัดบ้านคลองครับ  (อ่าน 4463 ครั้ง)

NANG_Innervision

• Full Member
รูปถ่ายหลวงพ่อ อี่ วัดบ้านคลองครับ
« เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 09:18:49 AM »
หลวงพ่ออี่ วัดบ้านคลอง อำเภอแปลงยาวครับ มี2แบบครับแบบเเรกยันต์จะมีอยู่ด้านหน้ารอบๆกับด้านหลังกับแบบยันต์ด้านหลัง รูปนี้เป็นรูปอัดกระจกนะครับ ด้านหลังมีจารดินสอ กับจารหมึก มีทั้งปั้มตราวัดเเละไำม่ปั้มตราวัดครับ

thetigerking

• Jr. Member
  • **
  • รักที่สุดคือในหลวง หวงที่สุดคือแผ่นดิน
Re: รูปถ่ายหลวงพ่อ อี่ วัดบ้านคลองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 01:45:06 PM »
ว้าวววว...สวยอีกแล้ว.
" จะแน่วแน่แก้ใขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา "