กระดานสนทนา > สนทนาพระเครื่องเมืองแปดริ้ว

สวัสดปีใหม่และยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

(1/3) > >>

ยากูซ่า:
สวัสดีปีใหม่(ล่วงหน้า)และยินดีต้อนรับพี่น้องทุกท่านครับ           

ช่วงนี้เวปกำลังอยู่ระหว่างรวบรวมและลงข้อมูล ต้องขออภัยพี่ๆน้องเป็นอย่างยิ่งถ้าข้อมูลบางรายการยังไม่ครบถ้วนสมบูรณ์ ทางเวปจะรีบดำเนินการให้เร็วที่สุด เพิ่อให้ได้ข้อมูลของพระเครื่องในจังหวัดฉะเชิงเทราของพวกเราครบถ้วนสมบูรณ์และเป็นแหล่งเรียนรู้สำหรับคนทั่วไปสืบต่อไป               

โอกาสนี้ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขในวันปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงครับ

daphne:
Happy new year 2011

กนก โสธร:
น้องใหม่เข้ามาสวัสดีปีใหม่ครับ

tateenoi:
 :052: :052:สวัสดีปีใหม่ครับผม :052: :052:

thetigerking:
 :050:สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ :050:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version