กระดานสนทนา > สนทนาพระเครื่องเมืองแปดริ้ว

สวัสดปีใหม่และยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

<< < (2/3) > >>

arm6099:
สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้โชคดี มีความสุขตลอดปีครับ :013:

พระมหาอุดม:
 :006:  สมาชิกใหม่สุดๆร้อนๆครับ  ไม่ทราบว่าเอารูปลงทำยังไงเนียใครทราบบอกหน่อยนะ :052:

piya:
กราบนมัสการครับ.....
ลงรูปให้คลิ้กที่ ตัวเลือกเพิ่มเติม ด้านล่างและคลิ้กที่ช่อง Browse ด้านขวาของช่องแนบไฟล์ เลือกLoadรูปที่ต้องการ
และถ้าต้องการใส่มากกว่า 1 รูป ก็คลิ้กที่ (แนบไฟล์เพิ่ม) แล้วทำการupload รูปตามขั้นตอนแรกครับ
หรือถ้าท่านมหามีข้อมูลและรูปภาพของเกจิอาจารย์แปดริ้วต้องการจะเผยแพร่เพิ่มเติมอย่างไรก็ส่งเป็นเมล์มาที่ผม piya99@hotmail.com ได้นะครับ            ปิยะ

benz:
เข้ามาสวัสดีทุกท่านครับผม  :049:

NANG_Innervision:
สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ งมโข่งอยู่พักนึงกว่าจะหาเว็บเจอ เห็นพี่เบิร์ด บอกว่ากำลังทำเว็บอยู่ อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version