กระดานสนทนา > สนทนาพระเครื่องเมืองแปดริ้ว

ขอเรียนเชิญ ร่วมส่งข้อมูล รูปภาพ เพื่อเป็นส่วนหนึ่งกับ pra 8 rew.com

(1/3) > >>

ยากูซ่า:
สวัสดีทุกท่านครับ
พวกเราทีมงาน pra 8 rew.com มีความประสงค์ที่จะเรียนเชิญทุกท่านที่มี ข้อมูล รูปภาพ หรือ รูปถ่ายพระเครื่องของเกจิอาจารย์ในจังหวัดฉะเชิงเทรา เพื่อให้ทุกๆท่านเข้ามาร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับเวปแห่งนี้ โดยวัตถุประสงค์เพื่อให้เวปนี้เป็นแหล่งรวบรวมข้อมูลความรู้ และ คนรู้ เพื่อให้ความรู้กับผู้ที่มีความประสงค์ที่จะอนุรักษ์และสะสมบูชาพระเครื่องและเกจิอาจารย์ของจังหวัดฉะเชิงเทราสืบต่อไป
ผู้ที่มีความประสงค์ที่จะส่งข้อมูล ติดต่อได้ที่ rodfai_lp@hotmail.com

ด้วยความเคารพเป็นอย่างยิ่ง   
                                                                                                                 pra 8 rew.com

pong_afc:
รับทราบครับพี่  ว่างเดี๋ยวรวบรวมไปสมทบให้   :013:

tateenoi:
 :004:ส่งรูปเหรียญหลวงพ่อเผ็งไปให้ที่เมล์ พี่ปิยะ แล้วครับ :004:

tateenoi:
 :029:ของหลวงพ่อเล็ก..ส่งให้แล้วครับผม :029:

piya:
ได้รับเรียบร้อยทั้งสองไฟล์ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version