กระดานสนทนา > สนทนาเรื่องทั่วไป

หลวงพ่อเริ่ม ปรโม

(1/4) > >>

ยากูซ่า:
วัดจุกกะเฌอ ศรีราชา เกจิที่กำลังมาแรงจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ
หันข้างเล็กเนื้อเงิน

ปิดตาทองลำอู่

หาเก็บกันไว้นะครับของท่านแรงจริงๆ

thetigerking:
สวยทั้งคู่เลยครับน้ายุทธ์ แต่ที่ผมชอบก็คือ สมเด็จผง12นักษัตร แล้วสีผึ้ง7จันทร์ น่ะครับ...

tateenoi:
ปิดตาทองล่ำอู่สวยจังครับ พี่ยุทธ....

น้าเสือครับพอมีรูปให้ชมบ้างมั้ยครับ.....

:045: :045: :045:

thetigerking:

--- อ้างจาก: tateenoi ที่ ธันวาคม 22, 2010, 02:01:31 PM ---ปิดตาทองล่ำอู่สวยจังครับ พี่ยุทธ....

น้าเสือครับพอมีรูปให้ชมบ้างมั้ยครับ.....

:045: :045: :045:

--- End quote ---
:030:ของอยู่นครนายกน่ะครับน้าตี๋น้อย :030:

tankhun:
องค์เหมือน(เกือบจะเป็น) ของผมจัง..แฮ่ม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version