กระดานสนทนา > สนทนาเรื่องทั่วไป

สมาชิกใหม่ครับ

(1/2) > >>

ลูกเขยโพรงอากาศ:
สวัสดีพี่ๆทุกท่านครับผมน้องเต้สมาชิกใหม่ เพิ่งเริ่มดูเริ่มหัด...ขอคำแนะนำด้วยนะครับ  :059:

ลูกเขยโพรงอากาศ:
ขออนุญาติสอบถามเพิ่มเติม...เหรียญหลวงพ่อแจ๋ ปี 2516 ด้านหลังมีคำว่าเสาร์ 5 ด้านหน้าทรงเหมือนใบโพธิ์ มีรุ่นนี้ด้วยใช่ไหมครับ พอดีพ่อตามีอยู่ ลองส่องแล้วแต่ไม่เป็นครับ ว่าใช่หรือไม่  กล้องซ่อมเสร็จจะถ่ายรูปมาให้ชมครับ ขอบคุณครับ

พระมหาอุดม:
 :031:มีครับออกวัดโพธิ์แสงตอนนี้ก็หกเจ็ดร้อยคับ :049:

ยากูซ่า:
 :004: ยินดีต้อนรับครับ

thetigerking:
ยินดีต้อนรับครับผม...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version