ผู้เขียน หัวข้อ: มีพี่ๆท่านใดรู้จัก หลวงปู่เป้า วัดเจดีย์ บ้างครับ  (อ่าน 2481 ครั้ง)

missuja

• Newbie
  • *
พอดีได้พระปิดตามาจากแปดริ้ว  เขาบอกว่าเป็นของหลวงปู่เป้าวัดเจดีย์  แต่หาในอินเตอร์เน็ตแล้วไม่เจอ   :057:
เลยสมัครสมาชิก  เข้ามาถามในเว็บบอร์ดพระเครื่องเมืองแปดริ้ว  เผื่อจะมีพี่ๆท่านใดทราบ  ขอบคุณครับ

manuttangdown

• Newbie
  • *
ผมรู้จักครับเคยไปมาครั้งหนึง

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
เอารูปมาชมดูกันครับ

Kornkamojing

• Newbie
  • *
ผมก็ไม่เคยไปนะครับ ไม่รู้อยู่ตรงไหน

kontaii

• Newbie
  • *
ไม่รู้อ่าแต่รู้สึกจะเห็นผ่านๆๆอ่ะ

Benseeya

• Newbie
  • *
Re: มีพี่ๆท่านใดรู้จัก หลวงปู่เป้า วัดเจดีย์ บ้างครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 02:26:21 PM »
ลองหาดูสิมันอยู่ในนี้อ่ะแหระ