ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมสนับสนุนพระเครื่องบ้านเรา " พระเครื่องเมืองแปดริ้ว"ด้วยคนครับ  (อ่าน 3331 ครั้ง)

เทพสิทธา88

• Newbie
  • *
  • จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีเวรแก่กันและกันเลย
มาร่วมสนับสนุนพระเครื่องบ้านเรา " พระเครื่องเมืองแปดริ้ว"ด้วยคนครับ
ตอนนี้เริ่มเน้นสายแปลงยาว พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้ครับ

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
ยินดีต้อนรับครับ เอาพระมาลงโชว์นะครับ :050:

เทพสิทธา88

• Newbie
  • *
  • จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อย่าได้มีเวรแก่กันและกันเลย
ครับผม..ขอบคุณครับ
เดี๋ยววันหยุดนี้ตั้งใจจะเริ่มถ่ายรูป
เป็นครั้งแรกไม่รู้จะออกมาอย่างไรครับ

arm6099

• Newbie
  • *
ยินดีต้อนรับครับ

tateenoi

• Jr. Member
  • **
ยินดีต้อนรับครับ

เทพสิทธา88

• Newbie
  • *
ผมหายไปซะนาน วันนี้เอาหลวงพ่อฉาย วัดทุ่งสะเดา แปลงยาว ทั้งสองรุ่นมาให้พี่ๆได้ชมกันครับ

Wuth2002

• Global Moderator
  • Newbie