ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อโสธรกรมตำรวจ สามกษัตริย์แปลกๆครับ  (อ่าน 2586 ครั้ง)

ขวัญใจคุณหนูหนู

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่ามีท่านใดพอจะผ่านตามั้ยครับ สอบถามความคิดเห็นครับ

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
Re: หลวงพ่อโสธรกรมตำรวจ สามกษัตริย์แปลกๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 08:21:30 AM »
อืมแปลกจริงด้วย

• Newbie
  • *
Re: หลวงพ่อโสธรกรมตำรวจ สามกษัตริย์แปลกๆครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 11:14:15 AM »
รบกวนพี่ๆทีเถอะครับ ทุกทีที่ผมเคยเห็นจะเป็นโค๊ด4ตัวในเนื้อสามกษัตริย์ โค๊ด5ตัวในเนื่อเงินพ่นทราย และโค๊ดพ แจกกรรมการ อันนี้ผมเองก็ไม่ได้สังเกตุ มาเห็นแล้วก็อึ้ง ท่านใดมีความรู้หรือเคยเจอช่วยตอบผมทีครับ เพราะพึ่งจะเคยเห็นเหมือนกันครับ ตัวหนังสือประวัติศาสตร์ชัดนูน ดูแล้วสบายตาดีครับ กลัวจะเก๊อย่างเดียวล่ะครับผม เอารูปมาให้ดูเพิ่มด้วยครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 11:19:06 AM »
 ขอโทษด้วยนะครับที่ลงรูปหัวทิ่มหัวตำไปหน่อย ลงไม่เป็นครับ ขอบคุณครับ

สมานฉัน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 10:53:43 AM »
พิมพ์นี้ไม่เคยเห็นเลยคับ

tateenoi

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2014, 11:42:11 PM »
อืมแปลกดีครับไม่เคยเห็นเหมือนกัน

munaduky

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 06:05:58 PM »
จากที่ลองดูแล้ว แปลกครับ หน้าไม่คม ตัวหนังสือข้างหลังไม่ชัด ติดกันเกินไปครับ  :004: