ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญ ร่วมส่งข้อมูล รูปภาพ เพื่อเป็นส่วนหนึ่งกับ pra 8 rew.com  (อ่าน 9883 ครั้ง)

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
สวัสดีทุกท่านครับ
พวกเราทีมงาน pra 8 rew.com มีความประสงค์ที่จะเรียนเชิญทุกท่านที่มี ข้อมูล รูปภาพ หรือ รูปถ่ายพระเครื่องของเกจิอาจารย์ในจังหวัดฉะเชิงเทรา เพื่อให้ทุกๆท่านเข้ามาร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับเวปแห่งนี้ โดยวัตถุประสงค์เพื่อให้เวปนี้เป็นแหล่งรวบรวมข้อมูลความรู้ และ คนรู้ เพื่อให้ความรู้กับผู้ที่มีความประสงค์ที่จะอนุรักษ์และสะสมบูชาพระเครื่องและเกจิอาจารย์ของจังหวัดฉะเชิงเทราสืบต่อไป
ผู้ที่มีความประสงค์ที่จะส่งข้อมูล ติดต่อได้ที่ rodfai_lp@hotmail.com

ด้วยความเคารพเป็นอย่างยิ่ง   
                                                                                                                 pra 8 rew.com

pong_afc

• Newbie
  • *
  • พงษ์ บางเสาธง
รับทราบครับพี่  ว่างเดี๋ยวรวบรวมไปสมทบให้   :013:

พี่น้องครับ ผมเปลี่ยนเบอร์มือถือเป็น 085-2138555  นะครับ

tateenoi

• Jr. Member
  • **
 :004:ส่งรูปเหรียญหลวงพ่อเผ็งไปให้ที่เมล์ พี่ปิยะ แล้วครับ :004:

tateenoi

• **
 :029:ของหลวงพ่อเล็ก..ส่งให้แล้วครับผม :029:

piya

ได้รับเรียบร้อยทั้งสองไฟล์ ขอบคุณมากครับ

RIT

• Newbie
  • *
แบบนี้รับมั้ยครับ

jackchoo

• Newbie
  • *
สวยเชียว..

RIT

• Newbie
  • *

torlae

จะฝากมาให้ดูแลให้หรือครับ   :040: :040:

RIT

• Newbie
  • *

จะฝากมาให้ดูแลให้หรือครับ 

ไปแต่รูป  พระยังอยู่ที่เดิม ...  อิอิ :052: :052:

พระมหาอุดม

:016:อยากเช่าหลวงพ่อแจ๋ ใครมีโทรมานะครับ  0811597344 ราคาค่อยคุยกันครับ :040:

benz

• Newbie
  • *
ต้องการให้ช่วยเหลือบอกได้จ้า  :004:

NANG_Innervision

ส่งไฟล์ไปให้เเล้วนะครับ ถ้ารูปไม่สวยอยากให้ถ่ายรูปองค์ไหนใหม่บอกได้นะครับ

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
 :037: :037: :037: ได้รับไฟล์รูปของทุกท่านที่ส่งมาแล้วครับ ขอบคุณทุกๆท่านอย่างสูง กำลังรวบรวม และ แต่งภาพให้สวยงามอยู่ ข้อมูลของทุกท่านจะเป็นประโยชน์กับทุกคนที่เข้ามาศึกษาครับ และยังรอข้อมูลลึกๆจากผู้รู้หลายท่านอยู่ครับ