ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามท่านอาจารย์และพี่ๆเกี่ยวกับรูปหล่อกริ่งหลวงปู๋แจ๋ 2513 ครับ  (อ่าน 1848 ครั้ง)

suksilp

• Newbie
  • *
  • ไม่มีมาร...บารมีไม่เกิด....
ไม่ทราบว่า เก๊-แท้ ประการใด ค่านิยมประมาณไหนครับ  :057: :057:

รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ  :049:

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :037:
ความสำเร็จ มิใช่ได้มาด้วยการ "อยู่เฉยๆ".....

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
ไม่มีเก๊ครับรุ่นนี้ ราคาค่างวดสภาพอย่างนี้ไม่เกินสองพันครับ  :043:

NANG_Innervision

มีเนื้อผง+เนื้อว่าน ด้วยนะครับ อิอิ

suksilp

• Newbie
  • *
 :037: ขอบพระคุณท่านอาจารย์ทั้งสองท่านมากๆครับที่เข้ามาชี้แนะจะได้เก็บไว้ศึกษาและบูชาอย่างสบายใจเพราะไม่เก๊และไม่ผิดราคาครับ :052:
 :037: :037: :037:
 :038:
ความสำเร็จ มิใช่ได้มาด้วยการ "อยู่เฉยๆ".....

พระมหาอุดม

สวยดีครับ ผิวเดิม จะออกก็บอกนะครับ

suksilp

• Newbie
  • *