ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามท่านพี่ๆทุกท่านครับกับโสธรสองหน้า 57/57 ครับ  (อ่าน 1782 ครั้ง)

suksilp

• Newbie
  • *
  • ไม่มีมาร...บารมีไม่เกิด....
ช่วยชี้แนะด้วยครับพี่ว่า เก๊-แท้ ปีไหนครับ??  :057: :057:

ขอบคุณครับ.... :049: :049:
ความสำเร็จ มิใช่ได้มาด้วยการ "อยู่เฉยๆ".....

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
เสร็จครับ ยังไม่ใกล้เลยครับ

ลองใหม่นะครับ

suksilp

• Newbie
  • *
  • ไม่มีมาร...บารมีไม่เกิด....
  :041:  ขอบคุณครับพี่  :054: :054:
ความสำเร็จ มิใช่ได้มาด้วยการ "อยู่เฉยๆ".....

พต17

• Newbie
  • *
 :060:
ไม่ดีครับพิมพ์ตื้นเบอร์...รอยตัดที่ก้นไม่ใช่ครับ