ผู้เขียน หัวข้อ: ใช่อัลปาก้า หรือเปล่าครับ  (อ่าน 3425 ครั้ง)

ขวัญ K.C

• Newbie
  • *
ใช่อัลปาก้า หรือเปล่าครับ
« เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 06:19:38 AM »
น้องเขาบอกว่าอัลปาก้า ผมนิมนต์มา แต่ดูไม่เป็นว่าใช่หรือเปล่า..พี่ๆช่วยไขให้กระจ่างด้วยครับ....ขอบคุณครับ

ขวัญ K.C

• Newbie
  • *
Re: ใช่อัลปาก้า หรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 06:27:30 AM »
นี้อีก1เหรียญครับ....ผมบอกตรงๆว่า ไม่รู้เรื่องอะไรเลย .. ไม่ว่าจะเป็นราคาที่เขาเล่นหากัน หรือเก๊ แท้ ยังไง  เพียงแต่เห็นแล้วรู้สึกชอบ ก็เลยนิมนต์ซะเลย แบบโบราณว่าผิดเป็นครู...แต่ถ้าผิดบ่อยๆ สงสัยต้องสอบซ้อมแน่ๆ (ซ้อมตังค์ในกระเป๋านะครับ)....ขออีกนิดครับ...ถ้าสองเหรียญนี้แท้...ราคาน่าจะอยู่ซักเท่าไรครับ ... ตอนนี้ผมไม่รู้ว่าผมเช่ามาถูก หรือแพงกันแน่ ยัง งง กับตัวเองอยู่เลยครับ....