ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับ ไขข้อข้องใจให้หน่อยครับ  (อ่าน 1370 ครั้ง)

ขวัญ K.C

• Newbie
  • *
พี่ครับ ไขข้อข้องใจให้หน่อยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 08:09:27 AM »
ตอนนี้ผมครอบครอง เหรียญหลวงปู่จันทร์ อยู่2เหรียญ แต่ว่ามีความข้องใจอยู่ที่ ด้านหลังครับ คือ เหรียญแรก ด้านหลังเป็นยันต์สาม และอีกเหรียญด้านหลังเป็นยันต์เทาะห์ ตกลงแล้วเหรียญไหนเป็นเหรียญสร้างก่อนสร้างที่หลัง และเหรียญไหนที่นิยมกว่ากันครับ (เท่าที่สังเกตุด้านหน้าน่าจะเป็นบล๊อคเดียวกันครับ) และสร้างเมื่อพ.ศ อะไร จำนวนการสร้างสักประมาณเท่าไรครับ (หุหุสงสัยมากไปปะนี่) ขอบคุณครับ