ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเหรียญหลวงพ่อทอง วัดก้อนแก้วหน่อยครับรุ่นนี้เป็นเหรียญรุ่นแรกหรือออกเสริม  (อ่าน 2412 ครั้ง)

garmman

• Newbie
  • *
สอบถามเหรียญหลวงพ่อทอง วัดก้อนแก้วหน่อยครับรุ่นนี้เป็นเหรียญรุ่นแรกหรือออกเสริม หรือว่าเก๊เลยครับผม ไม่เป็นเลยหลวงพ่อทอง รบกวนหน่อยนะครับ

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
เป็นเหรียญหลวงพ่อทองรุ่นแรกครับ แต่ดูเนื้อหาผิวพรรณของเหรียญแล้วไม่น่าจะแท้ครับ
ลองเข้าไปดูในยูกระดานพระแปดริ้วที่ต้าฟูบอยเอามาลง องค์นั้นพระแท้ดูง่ายครับ ลองไปเทียบดูครับ :004: