กระดานสนทนา > ข่าวสาร ความเคลื่อนไหว วงการพระเครื่อง

งานประกวดพระที่แปดริ้วปีนี้

<< < (3/3)

pram:
อยากให้มีงานประกวดที่แปดริ้วบ้างครับ อีกหนึ่งเสียงการันตีไปร่วมงานแน่นอนครับท่าน :037:
ขอให้ผู้ใหญ่ใจดี ประสานให้ได้จัดงานได้ไวๆ นะครับ

champ14:
อีกหนึ่งเสียงครับ 55+ อยากให้มีอีก คราวที่แล้วมีแต่ไม่ได้ไปครับเสียดายมาก คราวนี้ถ้ามีไม่พลาดครับ  :060:

ขวัญ K.C:
ถ้าตรงกับ ช่วงฮอลิเดย์ จะมารวมด้วยคนครับ ไม่เคยไปเลยงานประกวดพระ เขาเป็นเช่นไร จะได้เจอพวกพี่ๆด้วยครับ
--- อ้างจาก: ยากูซ่า ที่ มกราคม 29, 2012, 10:26:39 AM ---กำลังประสานขอตั้งเต้นท์ของ เวบพระแปดริ้วอยู่ ได้เรื่องไงแล้วจะมาบอก

--- End quote ---
:016:

Redfield:
 :059: :059:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version