ผู้เขียน หัวข้อ: เลื่อนสมณศักดิ์ พิมพ์ผ้าทิพย์ไม่มีตาราง เก๊ออกมาแล้วจ้า  (อ่าน 10157 ครั้ง)

torlae

• Global Moderator
  • Full Member
จุดสังเกตุของผมเท่าที่มองออกในตอนนี้ก็ได้ชี้แจงไปหมดแล้วครับ ส่วน พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ น้า ๆ ท่านใดที่มีคำแนะนำอื่น ๆ ก็ยินดีรับฟังนะครับ

ต้องบอกก่อนนะครับ ว่าเป็นการพิจารณาจากความรู้สึกของผมเอง ซึ่งอาจจะไม่ถูกต้องก็ได้ ดังนั้นถ้าท่านใดมีข้อมูลอะไรเพิ่มเติมอีกก็เชิญเลยนะครับ จะได้ช่วยกันป้องกันไม่ให้ผู้ที่ศรัทธาต่อหลวงพ่อต้องโดนหลอกลวงเลยครับ

piya

• Global Moderator
  • Jr. Member
เก็บรายละเอียดครบทุกมุม.....สุดยอดจริงๆจ้า.....

tonchaly

• Newbie
  • *
สุดยอด ขอบคุณมากครับ

พต17

• Newbie
  • *
 :012:
ขอบคุณอย่างสูง

amobb

• Newbie
  • *
 :049:เพิ่งเข้ามากำลังจะเช่าเกือบโดนเพราะเปิดราคาถูกขอบคุณมากครับ