ผู้เขียน หัวข้อ: น้าเสือ..องค์นี้หลวงพ่ออะไรครับบบบบ  (อ่าน 2986 ครั้ง)

sotorn_racing

• Newbie
  • *
ในวงกลมอ่ะครับบ   :013:

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
Re: น้าเสือ..องค์นี้หลวงพ่ออะไรครับบบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 07:46:28 PM »
สงสัยกลัวแฟนบอลตีกัน อิอิอิอิ :020:

thetigerking

• Jr. Member
  • **
  • รักที่สุดคือในหลวง หวงที่สุดคือแผ่นดิน
Re: น้าเสือ..องค์นี้หลวงพ่ออะไรครับบบบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 09:03:51 PM »
คนนครนายกเขาก็ถือว่าตัวเองเป็นลูกหลานหลวงพ่อเหมือนกันนะครับ...อิอิ "ลูกเจ้าพ่อขุนด่าน หลานหลวงพ่อโสธร"นี่คำขวัญประจำใจคนนครนายกเลยนะครับ...
" จะแน่วแน่แก้ใขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา "

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 09:12:34 PM »
555 น้าเสือเสร็จเรา  :025:
ไม่ใช่หลวงพ่อโสธรก๊าบบบบ...เห็นเค้าว่าเป็นหลวงพ่อปากแดงแต่ยังไม่ยืนยัน งวดนี้ออก 3 ตัวตรงครับน้า

thetigerking

• Jr. Member
  • **
  • รักที่สุดคือในหลวง หวงที่สุดคือแผ่นดิน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 09:41:22 PM »
555 น้าเสือเสร็จเรา  :025:
ไม่ใช่หลวงพ่อโสธรก๊าบบบบ...เห็นเค้าว่าเป็นหลวงพ่อปากแดงแต่ยังไม่ยืนยัน งวดนี้ออก 3 ตัวตรงครับน้า
5555+เอ้านี่ผมพูดเรื่องจริงนา...เรื่องคำขวัญนี่...แต่หลวงพ่อปากแดงท่านขลังด้านนี้จริงๆ...
" จะแน่วแน่แก้ใขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา "

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 11:54:09 PM »
น้าเสือ..น้ายุทธ.. ผมแซวเล่นนะคับ
ไม่อยากให้เว็บพี่ๆมันเงียบบบ  :036: