กระดานสนทนา > สนทนาเรื่องทั่วไป

ขอคำปรึกษาครับ(โชว์พระทั่วไปสำหรับสมาชิกครับ)

(1/6) > >>

ขวัญ K.C:
อยากให้ พี่ๆทีมงานทางเวป เปิดกระดาน "โชว์พระทั่วไป" อีกสักกระดาน สำหรับสมาชิคจะได้นำพระที่มีอยู่ ไม่จำเป็นต้องแพง หรือที่วงการเขารู้จัก เป็นพระพื้นที่บ้านใครบ้านมัน เราๆจะได้ประกาศเกียตคุณแก่ หลวงพ่อ หลวงพี่ที่เรานับถือด้วย หรืออาจารย์องค์นั้นๆไปในตัว. แค่เป็นความคืดเห็นส่วยตัวนะครับ ถ้าหากความคิดเห็นนี้ทางพี่ๆทีมงานทางเวป เห็นว่าไม่เหมาะไม่ควร ผมขอนอบรับความผืดนี้เองครับ...ขอบคุณครับ 

ยากูซ่า:
 :004:
นำมาลงโชว์ในกระดานนี้ได้เลยครับ

ยากูซ่า:
 :040:

tateenoi:

--- อ้างจาก: ยากูซ่า ที่ พฤษภาคม 20, 2012, 04:32:05 PM --- :040:

--- End quote ---

อิจฉา...อิจฉา... :024: :024:

tateenoi:
จัดปายยยยซักองค์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version