ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ มาเป็นสมาชิกใหม่ ขอรายงานตัวอีกคนด้วยครับ  (อ่าน 2580 ครั้ง)

moris

• Newbie
  • *
เพิงสมัครสมาชิกใหม่ ดีใจมากๆครับ ที่แปดริ้วมีเว็บของนักสะสมพระเครื่องด้วย ยังไงต้องขอฝากเนื้อฝากตัว และขอคำแนะนำจากสมาชิกทุกๆคนด้วยนะครับ

piya

• Global Moderator
  • Jr. Member
ยินดีต้อนรับครับ

ยากูซ่า

• ศึกษา......สะสม.....ด้วยใจ......แล้วทุกอย่างจะตามมา
  • Global Moderator
  • Full Member
moris ยินดีต้อนรับครับ เอาพระสวยๆมาโชว์กันนะครับ

NANG_Innervision

• Full Member
ยินดีต้อนรับครับคุณ morris เชิญแบ่งปันความรู้กันนะครับ

moris

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ ตอนนี้ผมเพิ่งเริ่มสะสมครับ ตอนนี้กำลังมองหาเหรียญหลวงพ่อโสธรสักรุ่น มาไว้บูชาครับ

thetigerking

• **
  • รักที่สุดคือในหลวง หวงที่สุดคือแผ่นดิน
 :033:ยินดีต้อนรับครับผม :033:
" จะแน่วแน่แก้ใขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา "

tateenoi

• **
 :052:ยินดีต้อนรับนะครับ :052:

กนก โสธร

• Newbie
  • *
  • เช่าที่เราเป็นเล่นที่เราชอบ
ยินดีต้อนรับครับ