ผู้เขียน หัวข้อ: วอนรุ่นพี่ช่วยชี้แนะข้อมูลด้วยครับ  (อ่าน 1949 ครั้ง)

moris

• Newbie
  • *
วอนรุ่นพี่ช่วยชี้แนะข้อมูลด้วยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 05:48:35 PM »
เนื่องด้วยตอนนี้ผม กำลังทีเจ้าตัวน้อย ซึ่งน่าจะคลอดภายในเดือนสิงหาคมนี้ และสนใจพระปรกใบมะขาม หลวงพ่อโสธร ปี 2505 เนื้อทองแดง อยากได้มาบูชาให้เจ้าน้อยของผม ไม่ทราบว่าตอนนี้ราคาเล่นหา อยู่ที่เท่าไหร่ครับ หรือมีพี่สมาชิกท่านใด ต้องการแบ่งให้บูชาบ้าง เปิดราคามาได้เลยครับ ผมไปแปดริ้วทุกอาทิตย์ครับ เผื่อแวะเข้าไปชมด้วยครับ

moris

• Newbie
  • *
Re: วอนรุ่นพี่ช่วยชี้แนะข้อมูลด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 05:50:07 PM »
เนื่องด้วยตอนนี้ผม กำลังมีเจ้าตัวน้อย ซึ่งน่าจะคลอดภายในเดือนสิงหาคมนี้ และสนใจพระปรกใบมะขาม หลวงพ่อโสธร ปี 2505 เนื้อทองแดง อยากได้มาบูชาให้เจ้าตัวน้อยของผม ไม่ทราบว่าตอนนี้ราคาเล่นหา อยู่ที่เท่าไหร่ครับ หรือมีพี่สมาชิกท่านใด ต้องการแบ่งให้บูชาบ้าง เปิดราคามาได้เลยครับ ผมไปแปดริ้วทุกอาทิตย์ครับ เผื่อแวะเข้าไปชมด้วยครับ