ผู้เขียน หัวข้อ: สมเด็จหลวงปู่สาย วัดบางรักใหญ่  (อ่าน 2533 ครั้ง)

keekimaru

• Newbie
  • *
    • กรุพระไทย แหล่งรวบรวมพระเครื่องมากมาย
สมเด็จหลวงปู่สาย วัดบางรักใหญ่
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 09:54:04 AM »

สมเด็จหลวงปู่สาย วัดบางรักใหญ่

เป็นพระผงที่ผสมกระดาษสา พุทธคุณเด่นทางด้านเหนียว แคล้วคลาด
มีบูชาสักองค์รับรองไม่ผิดหวังครับ สมเด็จหลวงปู่สายเด่นเรื่องทางเมตตามหานิยมครับผม

ดูรายละเอียดพระเครื่องที่นี่ : ดูสมเด็จหลวงปู่สาย วัดบางรักใหญ่
รับเปิดร้านเช่าพระเครื่องออนไลน์ เดือนละ 60 บาท ลงพระเครื่องได้ไม่จำกัดจำนวน
ดูรายละเอียดได้ที่ กรุพระไทย www.kruprathai.com
สนับสนุน พระเครื่อง

Largerlucy

• Newbie
  • *
Re: สมเด็จหลวงปู่สาย วัดบางรักใหญ่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2015, 01:41:17 PM »
อยากเห็นเพิ่มจังว่ารุ่นไหน

topconsume

• Newbie
  • *
Re: สมเด็จหลวงปู่สาย วัดบางรักใหญ่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2015, 06:14:30 PM »
นั่นสิครับ น่าจะโชว์ซะหน่อย เพราะว่าผมไม่ค่อยรู้จัก

Liquidsocase

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2015, 12:14:14 PM »
ชอบท่านมากเลยครับผม

Exodiayuki

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 02:49:59 PM »
นับถือท่านมานานแล้วครับผม