กระดานสนทนา > สนทนาเรื่องทั่วไป

ขอคำปรึกษาครับ(โชว์พระทั่วไปสำหรับสมาชิกครับ)

<< < (3/6) > >>

tateenoi:
 :012: :012:
ช้างหมอบ....ช้างหมอบ...
อยากมีบ้างจัง..อิอิ

ขวัญ K.C:
สายสุรินทร์ล้วนๆครับ....เหรียญแรก เป็นเหรียญเงินหลวงปู่หงส์ เนื้อเงิน ครบ7รอบ สร้างปี2544 จำนวนการสร้าง 500เหรียญครับ
ส่วนเหรียญที่2 เป็นเหรียญทองแดงหลวงปู่สามรุ่น7 สร้างเมื่อปี2518 จำนวนการสร้างประมาณ 5,000เหรียญค่อนข้างจะนิยมกว่ารุ่นอื่นๆ เพราะเป็นเหรียญที่หน้าตาเหมือนหลวงปู่มากที่สุดและเป็นเหรียญที่สวยงามอีกเหรียญนึงครับ

ยากูซ่า:
สายอีสานพอมีอยู่บ้างนิ

รุ่นที่ 49

ยากูซ่า:
ตามด้วย หลวงปู่จันทร์ เขมปัตโต 9k หนองคาย

ยากูซ่า:
และองค์นี้ หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน หนุมานชักธง

องค์นี้อยู่ดีๆก็เนื้อแดงขึ้นมาปริ๊ดอย่างที่เห็นน่ะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version